รีสอร์ท อัมพวา ที่พัก สมุทรสงครามรีสอร์ท อัมพวา ที่พัก สมุทรสงครามบรรยากาศที่พัก อัมพวา รีสอร์ท ริมน้ำแผนที่เดินทาง ที่พัก อัมพวา สัมมนาเว็บบอร์ดท่องเที่ยวสมุดเยี่ยม รีสอร์ท บ้านปลาทับทิมภาพกิจกรรม ท่องเที่ยว สัมมนา อัมพวาจองที่พัก อัมพวา รีสอร์ท อัมพวา

รีสอร์ท อัมพวา ที่พัก สัมมนา ตลาดน้ำ
เว็บบอร์ด พูดคุย สอบถาม ห้ามโฆษณาสินค้า > บทความเทิดทูนสถาบัน


ห้วข้อกระทู้
บทความเทิดทูนสถาบัน
รายละเอียด
ขอให้ในหลวงเป็นมิ่งขวัญดวงใจไทยทั้งผอง อยู่คู่คนไทยตลอดไป ทรงพระเจริญ

ผู้โพส : กปค.กพ.ทบ.
วันที่ :  11/11/2558 14:04:39


ความคิดเห็นที่ 61
Coach Outlet Factory Stores, http://www.coachoutlet-factorystores.us.com/

UGG Outlet, http://www.ugg-outlet.us.com/

True Religion Outlet, http://www.truereligion-outlet.us.com/

Ray-Ban Sunglasses, http://www.ray-bansunglasses.com.co/

cheap uggs, http://www.cheapugg.us.com/

Kate Spade Outlet, http://www.katespadeoutlet.us.com/

Oakley Vault, http://www.oakley-vault.us.com/

Ugg Boots,Ugg Outlet, http://www.ugg-outletboots.us.com/

Christian Louboutin Outlet, http://www.outletchristianlouboutin.com/

Louis Vuitton Black Friday, http://www.louisvuitton-blackfriday.us.com/

KD 7 Shoes,Kevin Durant Shoes, http://www.kd7shoes.us.com/

Air Jordan Shoes,Nike Air Max UK, http://www.coolairshoes.co.uk/

Coach Outlet Stores Online, http://www.coachoutlet-storesonline.us.com/

Burberry Outlet, http://www.burberry-handbagsoutlet.us.com/

Louis Vuitton Handbags, http://www.louis-vuittonhandbags.us.com/

Red Bottom Heels Shoes, http://www.redbottomheels.us.com/

Ray Ban,Cheap Ray Ban Sunglasses, http://www.rayban.us.com/

Burberry Handbags, http://www.burberry-handbags.us.com/

Louis Vuitton Outlet Stores, http://www.louisvuittonoutletstores.us.org/

Louis Vuitton Outlet Stores, http://www.louisvuittonbags.us.org/

Burberry Outlet, http://www.burberryoutletstores.us.com/

Michael Kors Factory Outlet, http://www.michaelkorsfactoryonline.us.com/

Gucci Outlet,Gucci Shoes, http://www.guccioutletshoes.us.com/

Ray-Ban Sunglasses, http://www.ray-banglasses.us.com/

Oakley Sunglasses, http://www.oakleysunglassesin.us.com/

True Religion Outlet, http://www.truereligionoutlets.com.co/

Michael Kors Outlet, http://www.michaelkorsmkoutlet.us.com/

Celine Outlet,Celine Handbags, http://www.outletceline.com/

Cheap Oakley Sunglasses, http://www.oakleysunglassess.us.com/

Tiffany And Co, http://www.tiffanyandcos.us.com/

Ray-Ban,Cheap Ray Ban Sunglasses, http://www.ray-ban.us.com/

Coach Outlet, http://www.coachfactoryonlineoutlet.us.com/

Louis Vuitton Outlet, http://www.louis-vuittonoutlet.com/

Michael Kors Outlet Stores, http://www.michaelkorsoutletmk.us.com/

Oakley Outlet, http://www.oakleyoutletstore.us.org/

Oakley Sunglasses, http://www.oakley-sunglasses.us.org/

Louboutin Shoes, http://www.christianlouboutin-shoes.us.com/

Coach Outlet, http://www.coach-outletfactorystore.us.com/

Roger Vivier Shoes, http://www.rogerviviershoes.us.com/

Louis Vuitton Outlet Stores, http://www.louisvuittonoutletstore.us.org/

Ugg Outlet,Ugg Boots, http://www.uggoutletboots.us.com/

Michael Kors Outlet, http://www.michaelkorsoutlets.com.co/

Chanel Outlet, http://www.chanelhandbagsoutlet.us.com/

Coach Factory Outlet, http://www.coach-outletfactory.us.com/

Moncler Outlet, http://www.monclerjacketoutlets.us.com/

Louis Vuitton Outlet Stores, http://www.louisvuittonoutletstores.us.com/

UGG Black Friday, http://www.uggboots-blackfriday.com/

Michael Kors Store, http://www.michaelkorsstoresonline.us.com/

Coach Handbags Online Outlet, http://www.coachhandbagsonlineoutlet.us.com/

Gucci Outlet,Gucci Shoes, http://www.guccioutletonlinestore.com/

Michael Kors Outlet, http://www.outletmichaelkors.name/

Gucci Handbags, http://www.guccihandbags.name/

Oakley Outlet,Cheap Oakley Sunglasses, http://www.outletoakley.us.com/

Coach Outlet Online Store, http://www.coach-outletonlinestore.us.com/

UGG Outlet,UGG Boots, http://www.uggoutlet.us.com/

Burberry Outlet, http://www.burberryoutletstore.us.com/
จาก Coach Outlet [11/11/2558 20:15:10 ]

ความคิดเห็นที่ 62
พระคุณพ่อหลวงล้นฟ้ามหาสมุทร
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:41:05 ]

ความคิดเห็นที่ 63
น้อมใจภักดิ์ นบจักรีภูมิพล บุญเหลือล้นที่เกิดในร่มใบบุญ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:41:24 ]

ความคิดเห็นที่ 64
พระบารมีมากล้นเหลือคณา ปกเกศเกล้าชาวประชาสุขสันต์ ขอพระองค์ทรงพระเจริญนิรันดร์เป็นมิ่งขวัญอันยิ่งใหญ่ไทยทั้งมวล
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:41:39 ]

ความคิดเห็นที่ 65
ขอคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้ในหลวงทรงพระเจริญ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:41:56 ]

ความคิดเห็นที่ 66
เราจะร่วมกันทำความดีเพื่อถวายในหลวง
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:42:13 ]

ความคิดเห็นที่ 67
ข้าพเจ้าจะปกป้องสถาบันพระมหากษัตริย์ไว้ยิ่งชีพ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:42:32 ]

ความคิดเห็นที่ 68
ด้วยพระบารมี เราจึงรวมกันอยู่ได้อย่างเหนียวแน่นมีชาติมีประเทศอันตั้งเป็นอิสรเสรีมาช้านาน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:42:47 ]

ความคิดเห็นที่ 69
เราคนไทย เรารัก เราเทิดทูน ในหลวงของเรา
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:43:08 ]

ความคิดเห็นที่ 70
พระองค์ทรงมีพระบารมีแผ่ไพศาล
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:43:25 ]

ความคิดเห็นที่ 71
ขอให้ในหลวงมีพระวรกายที่แข็งแรง
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:43:41 ]

ความคิดเห็นที่ 72
คนไทยโชคดีที่มีพ่อหลวง ทรงห่วงใยทรงช่วยเหลือ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:44:46 ]

ความคิดเห็นที่ 73
ขอให้ในหลวงอยู่คู่ฟ้าคู่แผ่นดินตลอดไป
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:45:13 ]

ความคิดเห็นที่ 74
ขอให้พระเทวาธิราช ทรงปกป้องให้ในหลวงของเรามีพระชนมายุยืนนาน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:45:24 ]

ความคิดเห็นที่ 75
ขอให้ในหลวงอยู่เป็นมิ่งขวัญชาวไทยไปนานเท่านาน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:45:43 ]

ความคิดเห็นที่ 76
ทั่วโลกยกย่องชื่นชมยินดีกับบารมีของในหลวง
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:46:01 ]

ความคิดเห็นที่ 77
ขอให้พระองค์ทรงอยู่คู่กับประเทศไทยไปชั่วกาลนาน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:46:18 ]

ความคิดเห็นที่ 78
ขอให้ในหลวงหายจากอาการป่วยด้วยเทอญ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:46:33 ]

ความคิดเห็นที่ 79
ขอให้ ในหลวง ทรงพระเจริญ มีพระชนมายุยืนนาน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:46:49 ]

ความคิดเห็นที่ 80
พระมหากรุณาธิคุณแผ่ไพศาลทั่วทั้งปฐพี
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:47:07 ]

ความคิดเห็นที่ 81
ทรงเป็นพระมิ่งขวัญอันยิ่งใหญ่
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:47:29 ]

ความคิดเห็นที่ 82
ทรงเป็นหลักชัยอันสูงค่า
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:47:45 ]

ความคิดเห็นที่ 83
ทรงเป็นร่มโพธิ์ไทรในนภา
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:48:27 ]

ความคิดเห็นที่ 84
ทรงเป็นพระราชาของข้าไทย
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:48:44 ]

ความคิดเห็นที่ 85
ผมจะปฏิบัติตามโครงการพระราชดำริ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:49:02 ]

ความคิดเห็นที่ 86
พระองค์ทรงเป็นพระบิดาของความพอเพียงที่ยั่งยืน
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:49:19 ]

ความคิดเห็นที่ 87
King พ่อผู้หาคำเปรียบเทียบมิได้ ขอเทิดไท้พ่อหลวงของไทยผู้ทรงเป็นธรรม ประดุจล้ำเลิศ เมื่อยามลูกทุกข์กายใจ พ่อหลวงบรรเทาให้ทุกคราไป
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:49:36 ]

ความคิดเห็นที่ 88
๑๗๐ King ร้อยพันล้านดวงใจเทิดไว้ซึ่งองค์ราชัน ทรงสร้างสรรค์สิ่งดีดีไว้ให้กับปวงชนชาวไทยทรงฝ่าฟันให้ไทยนั้นได้อยู่อย่างสงบร่มเย็นตราบจนทุกวันนี้
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:49:53 ]

ความคิดเห็นที่ 89
ขอให้ในหลวงหายจากประชวรทุกประการ
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:50:11 ]

ความคิดเห็นที่ 90
พ่อเป็นพระที่มาโปรดชาวไทย อยู่อย่างร่มเย็น
จาก ปวรวรรณ กพ.ทบ. [23/11/2558 14:50:40 ]
Page :  1 2 3 4 5 6 7 8
[ First ]  [<< back ]  [ next>> ]  [ Last ]  
  ร่วมลงความเห็น > เพิ่มกระทู้ใหม่ > หน้ารวมกระทู้
รายละเอียด :
ผู้โพส :
อีเมล์ :
รูปภาพ :
ไฟล์ gif หรือ jpg ขนาดไม่เกิน 100 KB เท่านั้น
รหัสป้องกัน Security images